ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาติดตั้งเครื่องเสียงกับกล้องมองหลัง CRV G3  (อ่าน 803 ครั้ง)

giant

• Newbie
  • *
ผมมี front kenwod ddx7031bt มีหน้ากาก. มีกล้องมองหลังเก่า เอามาให้ติดตั้งให้
1.คิดค่าติดตั้งรวมทั้งหมดเท่าไหร่ครับ
2.ติดตั้งนานมั๊ยครับ และต้องนัดล่วงหน้าเปล่าครับ
3.แล้วถ้าเปลี่ยนลำโพงคู่หน้าหน้าถูกสุด รุ่นไหน เท่าไหร่ครับ ผมไม่เน้นมาก เอาไว้ให้ลูกดูหนังในรถเท่านั้น
4.ควรรต้องติดทวิตเตอร์หูข้างมั๊ยครับ อีกเท่าไหร่
5..แดมป์แค่ประตูคู่หน้าเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ถ้าทำข้างบนทั้งหมด เท่าไหรครับ วันเดียวเสร็จมั๊ยครับ

ต้องข่วงสิงห์

• Administrator
  • Newbie
Re: สอบถามราคาติดตั้งเครื่องเสียงกับกล้องมองหลัง CRV G3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 09:08:24 am »
ค่าติดตั้งทั้งหมด 3 k ติดตั้งวันเดียวเสร็จคับ

ลำโพงคู่หน้าแยกขิ้น 2 ทาง ราคาเริ่มต้น 4.5 k หูช้างใส่เสียงแหลม .7 k

แดมป์แผงประตูคู่หน้า 2ชั้น พร้อมสเปเซอร์ ชั้นเริ่มต้น 4 k เดินสายลำโพงเพิ่มอีก .9k

ถ้าพวงมาลัยมี switch ควบคุมเสียงต้องเพิ่มกล่องอินเตอร์เฟสด้วยครับ 3 k