ผู้เขียน หัวข้อ: รถ วีโว้ เดิมๆ ครับ อยากไปติดตั้งแต่งบน้อย  (อ่าน 2209 ครั้ง)

nunine

• Newbie
  • *
คือว่าผมงบน้อย 8พัน ฟร้อนเดิน อยากเปลี่ยนฟร้อนใหม่เปลี่ยนลำโพงหน้าหลังอัดเสียงเบสนิดๆงบจะประมาณเท่าไรติดตั้งนานไมครับรอรับรถได้เลยไมผมอยู่ลำพูนอะครับ เดวมีงบ วางโครงการจะติดตั้งซับที่ลัง ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณคัรบ

ต้องข่วงสิงห์

• Administrator
  • Newbie
Re: รถ วีโว้ เดิมๆ ครับ อยากไปติดตั้งแต่งบน้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 09:23:12 am »
อยากได้เสียงดี กับงบน้อยๆ แนะนำ ใช้ลำโพงเดิมก่อนครับ แต่ เพิ่มเสียงแหลม 25 mm เข้าไป 2 คู่ และ หูช้างใส่เสียงแหลม

เรื่องเปลี่ยน front ต้องมาเลือกเองนะครับ อยากได้แบบไหน นะครับ